Ninachukua Mapumziko Kutoka Kwa Mahusiano: Elena Valyushkina Alikiri Kwamba Moyo Wake Uko Huru

Ninachukua Mapumziko Kutoka Kwa Mahusiano: Elena Valyushkina Alikiri Kwamba Moyo Wake Uko Huru
Ninachukua Mapumziko Kutoka Kwa Mahusiano: Elena Valyushkina Alikiri Kwamba Moyo Wake Uko Huru

Video: Ninachukua Mapumziko Kutoka Kwa Mahusiano: Elena Valyushkina Alikiri Kwamba Moyo Wake Uko Huru

Video: Ninachukua Mapumziko Kutoka Kwa Mahusiano: Elena Valyushkina Alikiri Kwamba Moyo Wake Uko Huru
Video: MAMA AFANYA MAOMBI NA KULIA MAHAKAMANI BAADA YA MUME WAKE KUFUNGWA "UMENIACHA BABA,NIKUMBUKE" 2023, Novemba
Anonim

Mwigizaji Elena Valyushkina katika studio "Kipindi cha jioni na Alla Dovlatova" kwenye "Redio ya Urusi" alisema kuwa sasa yuko peke yake. Kumbuka kwamba nyota huyo alikuwa ameolewa mara mbili. Mumewe wa kwanza alikuwa mwalimu wake wa shule Leonid Fomin. Mke wa pili alikuwa mwigizaji Alexander Yatsko. Kutoka kwake alizaa watoto wawili - mtoto wa kiume Vasily na binti Maria.

Image
Image

“Nimekuwa na uhusiano na wanaume hivi karibuni. Lakini kwa kuwa mtu yeyote anayepiga chafya mara moja kwenye mtandao, wakati mwingine habari yoyote niliyowaambia juu yao ilikuwa na athari mbaya kwa maisha yangu ya kibinafsi. Tulipigana mara moja. Uhusiano uligawanyika na kukasirika. Niko huru sasa. Ninapumzika kutoka kwa mahusiano,”alisema mwigizaji huyo.

zaidi juu ya mada Elena Valyushkina aliiambia jinsi anavyoweza kudumisha ujana akiwa na umri wa miaka 56 Moja ya siri za uigizaji wa mwigizaji ni shayiri asubuhi.

Wakati huo huo, nyota hiyo ilisisitiza kuwa kwa miaka mingi alikuwa akihitaji sana jinsia yenye nguvu. “Ninapenda sana wakati wote. Nimebebwa na nguvu isiyojulikana. Ninaweza kupendana na mwendeshaji, kisha na mkurugenzi. Mimi ni mpenzi katika maisha. Kweli, kila mtu ananivutia, Elena Valyushkina alisema.

Wakati huo huo, alisema kwamba hakuwahi kudanganya wanaume ambao aliishi nao maishani. “Mimi ni mtu mwenye kulazimika sana. Ikiwa nilioa, sitawahi kumdanganya mume wangu. Mimi sio mmoja wa washirika ambao hudanganya na kucheza kwa sheria mbaya. Haya ni malezi yangu,”alisema mwigizaji huyo.

Ilipendekeza: